Viên uống giảm đau hạ sốt Member’s Mark Ibuprofen 200mg

Thương hiệu: Đang cập nhật Tình trạng: Còn hàng
850.000₫
Thông tin sản phẩm đang được cập nhật.
Số lượng:
Gọi đặt mua: 0903752579 để nhanh chóng đặt hàng

Ưu điểm:

✓ Thành phần giảm đau và hạ sốt.

✓ Giảm các cơn đau: nhức đầu, cảm lạnh thông thường, đau răng, đau lưng, đau nhức cơ bắp, đau bụng kinh và viêm khớp.

✓ Phản ứng nhanh.

✓ Dễ nuốt, dễ uống, viên nhỏ gọn.

HDSD: Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Uống mỗi lần 1 viên. Các lần uống phải cách nhau 4-6 tiếng nếu triệu chứng vẫn còn.

Nếu cơn đau hoặc cơn sốt của bạn mà 1 viên không thể đáp ứng hiệu quả, thì bạn có thể dùng 1 lần 2 viên (đối với đau và sốt nặng).

Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây
popup

Số lượng:

Tổng tiền: