Viên uống giảm đau hạ sốt Tylenol Acetaminophen Extra Strength 500mg 290 Gelcaps

Thương hiệu: Đang cập nhật Tình trạng: Còn hàng
900.000₫
Thông tin sản phẩm đang được cập nhật.
Số lượng:
Gọi đặt mua: 0903752579 để nhanh chóng đặt hàng

Viên uống 𝐓𝐲𝐥𝐞𝐧𝐨𝐥 𝐑𝐚𝐩𝐢𝐝 𝐑𝐞𝐥𝐞𝐚𝐬𝐞 𝐆𝐞𝐥𝐬 𝟓𝟎𝟎𝐦𝐠 giúp bạn 𝐡𝐚̣ 𝐬𝐨̂́𝐭 và 𝐠𝐢𝐚̉𝐦 𝐧𝐡𝐚𝐧𝐡 𝐜𝐚́𝐜 𝐜𝐨̛𝐧 đ𝐚𝐮 𝐧𝐡𝐮̛́𝐜 𝐧𝐡𝐞̣. Các chứng đau đó cụ thể như nhức đầu, đau lưng, đau nhức do viêm khớp, đau răng, đau do cảm lạnh, đau do co thắt kinh nguyệt…

Viên uống 𝐓𝐲𝐥𝐞𝐧𝐨𝐥 𝐑𝐚𝐩𝐢𝐝 𝐑𝐞𝐥𝐞𝐚𝐬𝐞 𝐆𝐞𝐥𝐬 𝟓𝟎𝟎𝐦𝐠 giúp bạn 𝐡𝐚̣ 𝐬𝐨̂́𝐭 và 𝐠𝐢𝐚̉𝐦 𝐧𝐡𝐚𝐧𝐡 𝐜𝐚́𝐜 𝐜𝐨̛𝐧 đ𝐚𝐮 𝐧𝐡𝐮̛́𝐜 𝐧𝐡𝐞̣. Các chứng đau đó cụ thể như nhức đầu, đau lưng, đau nhức do viêm khớp, đau răng, đau do cảm lạnh, đau do co thắt kinh nguyệt…

𝐔̛𝐮 đ𝐢𝐞̂̉𝐦 𝐯𝐚̀ 𝐜𝐨̂𝐧𝐠 𝐝𝐮̣𝐧𝐠 𝐭𝐡𝐮𝐨̂́𝐜 𝐠𝐢𝐚̉𝐦 đ𝐚𝐮 𝐡𝐚̣ 𝐬𝐨̂́𝐭 𝐓𝐲𝐥𝐞𝐧𝐨𝐥 𝐄𝐱𝐭𝐫𝐚 𝐒𝐭𝐫𝐞𝐧𝐠𝐭𝐡 𝐑𝐚𝐩𝐢𝐝 𝐑𝐞𝐥𝐞𝐚𝐬𝐞 𝐆𝐞𝐥𝐬 𝟓𝟎𝟎𝐦𝐠

✓ Cung cấp Acetaminophen 500mg giúp giảm đau tạm thời cho cơn đau nhức nhẹ và giảm sốt hiệu quả.
✓ Giúp giảm đau đầu nhẹ, giảm đau lưng, đau nhức hạ sốt , đau răng, đau bụng kinh, đau do cảm lạnh…
✓ Gelcaps có các lỗ khoan laser để phát hành thuốc nhanh chóng.

🖊𝗧𝗵𝗮̀𝗻𝗵 𝗽𝗵𝗮̂̀𝗻 𝘃𝗶𝗲̂𝗻 𝘂𝗼̂́𝗻𝗴 𝗵𝗮̣ 𝘀𝗼̂́𝘁 𝗴𝗶𝗮̉𝗺 đ𝗮𝘂 𝗧𝘆𝗹𝗲𝗻𝗼𝗹 𝗔𝗰𝗲𝘁𝗮𝗺𝗶𝗻𝗼𝗽𝗵𝗲𝗻 𝗘𝘅𝘁𝗿𝗮 𝗦𝘁𝗿𝗲𝗻𝗴𝘁𝗵 𝗥𝗮𝗽𝗶𝗱 𝗥𝗲𝗹𝗲𝗮𝘀𝗲 𝗚𝗲𝗹𝘀 𝟱𝟬𝟬𝗺𝗴

Thành phần: Acetaminophen 500 mg. (Tác dụng giảm đau hạ sốt )

👉 𝐇𝐮̛𝐨̛́𝐧𝐠 𝐝𝐚̂̃𝐧 𝐬𝐮̛̉ 𝐝𝐮̣𝐧𝐠 𝐓𝐲𝐥𝐞𝐧𝐨𝐥® 𝐏𝐚𝐢𝐧 𝐑𝐞𝐥𝐢𝐞𝐟 𝐄𝐱𝐭𝐫𝐚 𝐒𝐭𝐫𝐞𝐧𝐠𝐭𝐡 𝐑𝐚𝐩𝐢𝐝 𝐑𝐞𝐥𝐞𝐚𝐬𝐞 𝐆𝐞𝐥𝐜𝐚𝐩𝐬 𝟓𝟎𝟎𝐦𝐠

Người lớn và trẻ em từ 12 tuổi trở lên: Dùng 2 viên gelcaps mỗi 6 giờ nếu các triệu chứng vẫn còn tiếp diễn.

𝐋𝐮̛𝐮 𝐲́:

Không dùng quá 6 viên gelcaps trong 24 giờ, trừ khi có chỉ dẫn của bác sĩ.

 

Các nội dung Hướng dẫn mua hàng viết ở đây
popup

Số lượng:

Tổng tiền: